Thank You Movie พาสมาชิกบัตรชีววัฒนะจูเนียร์ ชมภาพยนตร์
โรงพยาบาลกรุงเทพหัวหิน จัดกิจกรรม Thank You Movie พาสมาชิกบัตรชีววัฒนะจูเนียร์ ชมภาพยนตร์เรื่องขบวนการเจ้าตูบสี่ขา เดอะ ไมตี้ มูฟวี และร่วมเล่นเกมรับของที่ระลึก ณ โรงภาพยนตร์บลูพอร์ต ซีนีเพล็กซ์ ศูนย์การค้าบลูพอร์ต หัวหิน รีสอร์ท มอลล์ เมื่อวันที่ 15 ตุลาคม 2566
![](https://sgp1.digitaloceanspaces.com/bgh-group-1/bangkok-hospital-huahin-cms/Thank-you-movie-3-scaled.jpg)
![](https://sgp1.digitaloceanspaces.com/bgh-group-1/bangkok-hospital-huahin-cms/Thank-you-movie-4-scaled.jpg)
![](https://sgp1.digitaloceanspaces.com/bgh-group-1/bangkok-hospital-huahin-cms/Thank-you-movie-6-scaled.jpg)
![](https://sgp1.digitaloceanspaces.com/bgh-group-1/bangkok-hospital-huahin-cms/Thank-you-movie-5-scaled.jpg)
![](https://sgp1.digitaloceanspaces.com/bgh-group-1/bangkok-hospital-huahin-cms/Thank-you-movie-7-scaled.jpg)
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม กรุณาติดต่อ
โรงพยาบาลกรุงเทพหัวหิน โทร. 032-616-800
![](https://sgp1.digitaloceanspaces.com/bgh-group-1/bangkok-hospital-huahin-cms/Thank-you-movie-3-scaled.jpg)
![](https://sgp1.digitaloceanspaces.com/bgh-group-1/bangkok-hospital-huahin-cms/Thank-you-movie-4-scaled.jpg)
![](https://sgp1.digitaloceanspaces.com/bgh-group-1/bangkok-hospital-huahin-cms/Thank-you-movie-6-scaled.jpg)
![](https://sgp1.digitaloceanspaces.com/bgh-group-1/bangkok-hospital-huahin-cms/Thank-you-movie-5-scaled.jpg)
![](https://sgp1.digitaloceanspaces.com/bgh-group-1/bangkok-hospital-huahin-cms/Thank-you-movie-9-scaled.jpg)
![](https://sgp1.digitaloceanspaces.com/bgh-group-1/bangkok-hospital-huahin-cms/Thank-you-movie-8-scaled.jpg)
![](https://sgp1.digitaloceanspaces.com/bgh-group-1/bangkok-hospital-huahin-cms/Thank-you-movie-7-scaled.jpg)
![](https://sgp1.digitaloceanspaces.com/bgh-group-1/bangkok-hospital-huahin-cms/Thank-you-movie-10-scaled.jpg)