รพ.กรุงเทพหัวหิน สนับสนุนตุ๊กตาจัดกิจกรรมวันเด็กและปีใหม่ ประจำปี 2024 แก่ศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดประจวบคีรีขันธ์ หน่วยบริการหัวหิน
โรงพยาบาลกรุงเทพหัวหิน ร่วมสนับสนุนตุ๊กตา แก่ศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดประจวบคีรีขันธ์ หน่วยบริการหัวหิน เพื่อการจัดกิจกรรมวันเด็กและปีใหม่ ประจำปี 2024 โดยมี นางสาวสายทิพย์ คุ้มเมือง ผู้อำนวยการศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดประจวบคีรีขันธ์ เป็นผู้รับมอบ
![](https://sgp1.digitaloceanspaces.com/bgh-group-1/bangkok-hospital-huahin-cms/donate-school-ejan-3-1.jpg)
![](https://sgp1.digitaloceanspaces.com/bgh-group-1/bangkok-hospital-huahin-cms/donate-school-ejan-3-2.jpg)
![](https://sgp1.digitaloceanspaces.com/bgh-group-1/bangkok-hospital-huahin-cms/donate-school-ejan-3-1.jpg)